![IMG_3647](https://i0.wp.com/www.st.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_3647.jpg?resize=678%2C381&ssl=1)
วันที่ 10 กรกฎาคม 2566 นายเกรียงไกร แก้วมีศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนสุราษฎร์ธานี ได้แสดงเจตจำนงในฐานะผู้บริหารโรงเรียน พร้อมจะส่งเสริมสนับสนุนให้ข้าราชการครูและบุคลากรในสังกัดทุกคน ปฏิบัติงานอย่างมีคุณธรรม มีความโปร่งใส ผลการปฏิบัติงานมีประสิทธิภาพและประสิทธิผล พร้อมที่จะรักษา ผลประโยชน์ของรัฐ และมอบความเป็นธรรมแก่ผู้มีส่วนได้ส่วนเสียทุกคนอย่างเสมอภาคและเท่าเทียม ข้าพเจ้า จะปฏิบัติหน้าที่ด้านการบริหารในการป้องกันและปราบปรามการทุจริตในภาครัฐ ด้วยสำนึกและตระหนักใน หน้าที่และความรับผิดชอบที่มีอยู่ จะตั้งใจปฏิบัติหน้าที่โดยเต็มสติปัญญา ความสามารถด้วยความซื่อสัตย์สุจริต เที่ยงตรงเกิดประโยชน์สูงสุด โดยยึดหลักธรรมาภิบาล ในการบริหารงานและจะยืนหยัดต่อต้านการทุจริตทุกรูปแบบ
You must be logged in to post a comment.