![IMG_9076](https://i0.wp.com/www.st.ac.th/wp-content/uploads/2018/12/IMG_9076.jpg?resize=678%2C381&ssl=1)
วันที่ ๕ ธันวาคม ๒๕๖๑ ส่วนราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานีร่วมพิธีทำบุญตักบาตร ถวายราชสักการะ ถวายราชสดุดี และถวายบังคม เนื่องในวันคล้ายวันเฉลิมพระชนพรรษา พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช บรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ พุทธศักราช ๒๕๖๑ เพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ และแสดงความจงรักภักดี ถวายเป็นราชสักการะ
ชมภาพพิธีทั้งหมดได้ที่นี้ https://photos.app.goo.gl/JSBob4QLbrX36hJv6
You must be logged in to post a comment.