![S__55599126](https://i0.wp.com/www.st.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/S__55599126.jpg?resize=678%2C381&ssl=1)
วันที่ 28 กรกฎาคม 2566 นายเกรียงไกร แก้วมีศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนสุราษฎร์ธานี พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา และคณะกรรมการสภานักเรียน โรงเรียนสุราษฎร์ธานี เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตร ถวายพระราชกุศล และพิธีทางศาสนา ๓ ศาสนามหามงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว ณ บริเวณริมเขื่อนแม่น้ำตาปี จังหวัดสุราษฎร์ธานี เพื่อบำเพ็ญกุศลถวายเป็นพระราชกุศลในพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
You must be logged in to post a comment.