![47685509_1956096557792463_6593983192703696896_n](https://i0.wp.com/www.st.ac.th/wp-content/uploads/2018/12/47685509_1956096557792463_6593983192703696896_n.jpg?resize=678%2C381&ssl=1)
วันพฤหัสบดีที่ 6 ธันวาคม พ.ศ.2561 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ได้มอบเกียรติบัตรแก่นักเรียนผู้เข้าร่วมแข่งขันศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับเขตพื้นที่การศึกษา (เเข่งขันในวันที่ 10-11 ตุลาคม พ.ศ.2561) และแข่งขันในงานวชิระวิชาการสุราษฎร์ธานี (ซึ่งแข่งขันในวันที่ 24-26 พฤศจิกายน พ.ศ.2561) ณ โรงเรียนสุราษฎร์ธานี
มาร่วมแสดงความยินดีกับลูกส.ธ.คนเก่งของเราไปพร้อมๆกันเลยค่ะ คลิกภาพเพิ่มเติม
You must be logged in to post a comment.