![135393](https://i0.wp.com/www.st.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/135393-1.jpg?resize=552%2C367&ssl=1)
ในวันที่ 6 สิงหาคม 2565 การแข่งขันกีฬาเยาวชนแห่งชาติครั้งที่ 37 ” พัทลุงเกมส์ ” นางสาวพิมพ์ลภัส อินทรสุวรรณ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4/11 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี ได้รับรางวัลเหรียญเงิน ในการแข่งขันกีฬามวยไทยสมัครเล่นหญิง รุ่น 60 กิโลกรัม
ในวันที่ 6 สิงหาคม 2565 การแข่งขันกีฬาเยาวชนแห่งชาติครั้งที่ 37 ” พัทลุงเกมส์ ” นางสาวพิมพ์ลภัส อินทรสุวรรณ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4/11 โรงเรียนสุราษฎร์ธานี ได้รับรางวัลเหรียญเงิน ในการแข่งขันกีฬามวยไทยสมัครเล่นหญิง รุ่น 60 กิโลกรัม
Copyright © 2024 | WordPress Theme by MH Themes
You must be logged in to post a comment.