![2567-03-27-ผู้แทนศูนย์ คอมพิวเตอร์โอลิมปิก ประจำ](https://i0.wp.com/www.st.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/2567-03-27-ผู้แทนศูนย์-คอมพิวเตอร์โอลิมปิก-ประจำ-e1711548941933.png?resize=678%2C381&ssl=1)
โรงเรียนสุราษฎร์ธานี ขอแสดงความยินดีกับ นายศุภณัฐ ธนาพล ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5/3 ผ่านการคัดเลือกผู้แทนศูนย์ คอมพิวเตอร์โอลิมปิก ศูนย์มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์ ประจำปีการศึกษา 2566 เข้าร่วมการแข่งขัน คอมพิวเตอร์โอลิมปิก ระดับชาติ ครั้งที่ 20 ระหว่างวันที่ 13-17 พฤษภาคม 2567 ณ มหาวิทยาลัยศิลปากร
You must be logged in to post a comment.