![Untitled](https://i0.wp.com/www.st.ac.th/wp-content/uploads/2020/07/Untitled.png?resize=678%2C381&ssl=1)
วันที่ 18 พฤษภาคม 2564 งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลนครสุราษฎร์ธานีทำการฉีดพ่นฆ่าเชื้อในพื้นที่โรงเรียนสุราษฎร์ธานี ทั้งภายในและภายนอกอาคารเรียนที่ใช้เป็นห้องสอบของการสอบคัดเลือกนักเรียนเข้าเรียนระดับชั้น ม.1 และ ม.4 ปีการศึกษา 2564 ในวันที่ 19, 22 และ 23 พฤษภาคมนี้
โรงเรียนสุราษฎร์ธานีขอขอบคุณงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลนครสุราษฎร์ธานี เป็นอย่างสูงไว้ ณ ที่นี้
You must be logged in to post a comment.