![298392998_185579923923807_5694475746149264870_n](https://i0.wp.com/www.st.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298392998_185579923923807_5694475746149264870_n-1.jpg?resize=678%2C381&ssl=1)
ขอแสดงความยินดีกับ นายณัฐดนัย สารมาศ นักเรียนชั้น มัธยมศึกษาชั้นปีที่ 6/9 ได้รับรางวัลเหรียญทอง กีฬาเยาวชนแห่งชาติ รอบระดับประเทศ ประเภทวิ่งผลัด 4×100 เมตรชาย ในการแข่งขันกีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 37 “พัทลุงเกมส์” วันที่ 6 – 9 สิงหาคม 2565
ขอแสดงความยินดีกับ นายณัฐดนัย สารมาศ นักเรียนชั้น มัธยมศึกษาชั้นปีที่ 6/9 ได้รับรางวัลเหรียญทอง กีฬาเยาวชนแห่งชาติ รอบระดับประเทศ ประเภทวิ่งผลัด 4×100 เมตรชาย ในการแข่งขันกีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 37 “พัทลุงเกมส์” วันที่ 6 – 9 สิงหาคม 2565
Copyright © 2024 | WordPress Theme by MH Themes
You must be logged in to post a comment.