โรงเรียนสุราษฎร์ธานี ขอแสดงความยินดีกับ เด็กชายนภทีป์ ปานเมือง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑/๑ พฤศจิกายน 2, 2022 ictcenter ประชาสัมพันธ์, ผลงานนักเรียน 0 ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี ได้รับรางวัลชมเชย ระดับประเทศ การประกวดอ่านฟังเสียงระดับมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓ โครงการเท่อย่างไทย โดย ไฟ-ฟ้า ทีทีบี ครั้งที่ ๕๐ ประจำพุทธศักราช ๒๕๖๕ Related