![022E5929-1FA9-4810-9A1B-BE209A000202](https://i0.wp.com/www.st.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/022E5929-1FA9-4810-9A1B-BE209A000202.jpeg?resize=678%2C381&ssl=1)
ขอแสดงความยินดีกับ เด็กชายนภทีป์ ปานเมือง ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 การประกวดอ่านฟังเสียงระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 และได้เป็นตัวแทนภาคใต้เข้าแข่งขันรอบชิงชนะเลิศโครงการเท่อย่างไทย โดยไฟ-ฟ้า ทีทีบีครั้งที่ 50 ประจำพุทธศักราช 2565 ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามกรมราชกุมารี
![022E5929-1FA9-4810-9A1B-BE209A000202](https://i0.wp.com/www.st.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/022E5929-1FA9-4810-9A1B-BE209A000202.jpeg?resize=678%2C381&ssl=1)