![38277449_1420178148125536_3419309492540538880_n](https://i0.wp.com/www.st.ac.th/wp-content/uploads/2018/11/38277449_1420178148125536_3419309492540538880_n.jpg?resize=678%2C381&ssl=1)
กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ขอเชิญคณะผู้บริหาร ครู บุคลากร และผู้ปกครอง เข้าร่วมกิจกรรมทำบุญตักบาตร “วันนี้วันพระ” ตามโครงการพัฒนาคุณธรรม จริยธรรม ในวันพฤหัสบดี ที่ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561 เวลา 07.00 น. ณ บริเวณหอประชุม 100 ปี ครูลำยอง ของที่ได้จากการทำบุญตักบาตรในครั้งนี้จัดมอบให้กับสำนักสงฆ์วัดคลองโสด ศูนย์พัฒนาเด็กและสตรีสุราษฎร์ธานี และโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี
You must be logged in to post a comment.