![st](https://i0.wp.com/www.st.ac.th/wp-content/uploads/2018/03/st.jpg?resize=678%2C381&ssl=1)
โรงเรียนสุราษฎร์ธานีจัดประชุมผู้ปกครองระดับชั้น (Classroom meeting) ภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๒ และห้องเรียนนักเรียน โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อสร้างความสัมพันธภาพที่ดีระหว่างครูที่ปรึกษาห้องเรียนกับผู้ปกครองนักเรียน และเลือกคณะกรรมการเครือข่ายผู้ปกครองระดับห้องเรียน ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑, ๓,๔ และ ๖ ในวันที่ ๘ มิถุนายน ๒๕๖๒ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ และ ๕ ในวันที่ ๙ มิถุนายน ๒๕๖๒ ณ อาคาร ๑๐๐ ปี หอประชุมครูลำยอง โรงเรียนสุราษฎร์ธานี
ติดตามภาพกิจกรรมได้ที่