วันที่ 18 พฤษภาคม 2567 นายชัยณรงค์ พูลสิน นายกสมาคมผู้ปกครองและครูโรงเรียนสุราษฎร์ธานี มอบหมายให้ แพทย์หญิงณัฐพร ใจสมุทร์ สกุลแพทย์ นายสมควร เรืองวุฒิ อุปนายกสมาคมผู้ปกครองและครูโรงเรียนสุราษฎร์ธานี นายประยูรศักดิ์ รัตนะ และกรรมการบริหารสมาคม เป็นตัวแทนร่วมกิจกรรมการประชุมผู้ปกครองชั้นเรียน (Classroom meeting) ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ณ โรงเรียนสุราษฎร์ธานี
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/05/816510_0-768x1024.jpg)
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/05/816511_0-1024x768.jpg)
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/05/816515_0-1024x768.jpg)
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/05/816514_0-1024x768.jpg)
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/05/S__7970852-1024x576.jpg)
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/05/S__2719754-724x1024.jpg)