วันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2567 โรงเรียนสุราษฎร์ธานีร่วมกับเครือข่ายผู้ปกครองระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 สมาคมผู้ปกครองและครูโรงเรียนสุราษฎร์ธานี จัดโครงการติวภาษาอังกฤษ A-level ภาษาอังกฤษ สำหรับนักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 6 โดยวิทยากร นายธีรภัทร ผลสมบูรณ์ ณ อาคาร 100 ปีหอประชุมครูลำยอง โรงเรียนสุราษฎร์ธานี
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/02/S__76873746-1024x768.jpg)
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/02/S__76873745-1024x768.jpg)
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/02/S__76873742-1024x768.jpg)
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/02/S__76873758-1024x768.jpg)
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/02/S__76873747-1024x768.jpg)
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/02/S__76873743-edited.jpg)
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/02/S__76873740-1024x768.jpg)
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/02/S__6520839-724x1024.jpg)