วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.30 น. คณะผู้บริหาร คุณครู ตัวแทนผู้ปกครอง ตัวแทนสมาคมผูู้ปกครองและครูโรงเรียนสุราษฎร์ธานี เข้าร่วมพิธีถวายความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณอันหาที่สุดมิได้ แด่ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ณ อาคารศูนย์กลางการประชุมสัมมนาภาคใต้ตอนบน ศาลากลางจังหวัดสุราษฎร์ธานี
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/02/S__12443834-1024x440.jpg)
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/02/873937-768x1024.jpg)
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/02/messageImage_1708495259108-1024x577.jpg)
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/02/messageImage_1708495269451-1024x577.jpg)
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/02/messageImage_1708495287361-1024x577.jpg)
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/02/messageImage_1708503334859-1024x683.jpg)
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/02/messageImage_1708495302213-1024x577.jpg)
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/02/S__35479558-768x1024.jpg)
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/02/S__6520842-724x1024.jpg)