คุณไพฑูรย์ ทองปาน และคุณโกมล ชูแดง ตัวแทนสมาคมผู้ปกครองและครูโรงเรียนสุราษฎร์ธานีร่วมเป็นเกียรติในกิจกรรม Open House เปิดบ้าน ส.ธ. สู่สีสันแห่งการเรียนรู้ที่โรงเรียนสุราษฎร์ธานีได้จัดขึ้น เพื่อเผยแพร่ผลงานของนักเรียน และเปิดโอกาสให้นักเรียนผู้ปกครอง มีโอกาสเยี่ยมชมโรงเรียน การแสดงผลงานนักเรียน ในวันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2567 ณ โรงเรียนสุราษฎร์ธานี
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/02/426728533_1114186423069624_2283104499558672400_n-1024x683.jpg)
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/02/426136501_1114186309736302_273007673140641817_n-1024x683.jpg)
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/02/426108992_1114188606402739_8727370819554857578_n-1024x683.jpg)
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/02/425925203_1114185769736356_8996283660188306811_n-1024x683.jpg)