สมาคมผู้ปกครองและครูโรงเรียนสุราษฎร์ธานี กำหนดจัดประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2566 ขึ้น ในวันอาทิตย์ที่ 11 กุมภาพันธ์ 2567
เวลา 09:30 น. ณ อาคาร 100 ปี หอประชุมครูลำยอง โรงเรียนสุราษฎร์ธานี ขอเชิญคุณครู บุคลากรทางการศึกษา และผู้ปกครองนักเรียนโรงเรียนสุราษฎร์ธานีทุกท่าน เข้าร่วมประชุมตามวันและเวลาดังกล่าว ตามกำหนดการดังแนบ
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/02/718922-713x1024.jpg)
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/02/วาระประชุมใหญ่-66_page-0001-724x1024.jpg)
![](https://www.st.ac.th/stsp/wp-content/uploads/sites/59/2024/02/วาระประชุมใหญ่-66_page-0002-724x1024.jpg)