กิจกรรมสัปดาห์ห้องสมุด ประจำปีการศึกษา 2566
วันที่ 28-29 พฤศจิกายน 2566 ณ หอสมุดวิชาการพิศิษฏ์ โรงเรียนสุราษฎร์ธานี ได้มีการจัดกิจกรรมสัปดาห์ห้องสมุด ประจำปีการศึกษา 2566 โดยได้มี นางจิตรอนงค์ คงแก้ว รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารกิจการนักเรียนเป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยนายอณาวิช ทิพยรักษา รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารวิชาการ
ภายในงานมีกิจกรรมชิงเงินรางวัล อาทิ ร้องเล่นเป็นตัวละคร แฟนพันธุ์แท้ห้องสมุด สธ.
![](http://www.st.ac.th/library/wp-content/uploads/sites/44/2023/11/IMG_0060-1024x684.jpg)
![](http://www.st.ac.th/library/wp-content/uploads/sites/44/2023/11/LINE_ALBUM_ดนตรีเที่ยงวัน_๒๓๑๑๓๐_1-1024x684.jpg)
![](http://www.st.ac.th/library/wp-content/uploads/sites/44/2023/11/LINE_ALBUM_ดนตรีเที่ยงวัน_๒๓๑๑๓๐_2-1024x682.jpg)
![](http://www.st.ac.th/library/wp-content/uploads/sites/44/2023/11/IMG_0003-1024x684.jpg)
![](http://www.st.ac.th/library/wp-content/uploads/sites/44/2023/11/LINE_ALBUM_สัปดาห์ห้องสมุด-2566_๒๓๑๑๓๐_3-768x1024.jpg)